พูดถึงปากกาสำหรับผู้ใหญ่
จุดสมุดเบา ๆ โดยปากกา ผู้ใช้จะถูกนำไปส่งเสียงมายากลโลก

พารามิเตอร์ของปากกาพูดคุยสำหรับผู้ใหญ่
| วัสดุ | มิตรพลาสติก |
| หมายเลขรุ่น | V900 |
| หน่วยความจำ | 8GB |
| สี | สีเงิน |
| ปุ่ม | 6 ปุ่ม |
| หนังสือ | อย่างดีพิมพ์เคลือบกระดาษ |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ลิเธียม |
| แบตเตอรี่ | 350mAh / 3.7 v |
| อะแดปเตอร์ชาร์จ | ยูโร ที่ผ่านการรับรอง CE พิมพ์ 700mAh/5V |
| สาย USB | สีขาวขนาด 60 ซม. |
| หูฟัง | สีขาว มีคุณภาพสูง |

ฟังก์ชั่นปากกาพูดคุยสำหรับผู้ใหญ่
การศึกษา ท่องเที่ยว ภาษาการศึกษา การ อ่าน ฟัง และบันทึกเพลง


แอพลิเคชันของปากกาพูดคุยสำหรับผู้ใหญ่
การศึกษาสำหรับเด็ก:หนังสือเด็ก บัตรความรู้ความเข้าใจ เรื่อง ราว ไดอารี่ แผนที่ แผ่นดิน DIY บันทึกหนังสือ ฯลฯ การเจริญเติบโต
นักศึกษา:หนังสือเรียน สอน คำเรียนบัตร DIY บันทึกหนังสือ ฯลฯ
การฝึกอบรมของผู้ใหญ่:ภาษาการเรียนรู้ อ่านหนังสือ อ่านคัมภีร์ไบเบิล ฯลฯ อัลกุรอาน
Speical แอพลิเคชัน:หนังสือเสียงมืออาชีพ หลายภาษาเดินทางคู่มือ/เดินทางแผนที่ แนะนำการท่องเที่ยว คนตาบอดคนเรียนหนังสือ ฯลฯ

OEM, ODM บริการยินดีต้อนรับ


Rich ประสบการณ์กลุ่ม R&D



ป้ายกำกับยอดนิยม: พูดถึงปากกาสำหรับผู้ใหญ่ ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรงงาน ขายส่ง ที่กำหนดเอง


