ปากกาดิจิตอลอ่านหน่วยความจำ 8GB
อิเล็กทรอนิกส์อ่านปากกาคือ ใหม่นวัตกรรมการเรียนรู้ภาษา มีการอ่านออปติคอลปากกาพูดช่วยให้ผู้เรียนฟังการออกเสียงภาษาที่แน่นอนของคำ
โดยชี้ปากกาที่คำในตำราเป็น ผู้ใช้สามารถฟังคำ ประโยค ย่อหน้า หน้า หรือทั้งบทครั้ง นอกจากนี้ ปากกาพูดยังสามารถบันทึกเสียงพูด ภาษานักเรียนสามารถตรวจสอบเสียงและออกเสียง


พารามิเตอร์ของปากกาดิจิตอลอ่านหน่วยความจำ 8GB
| วัสดุ | ABS และพลาสติกมิตร |
| แจ็ค | แจ็คหูฟังและช่องเสียบ USB |
| หน่วยความจำ | กำหนด 128MB - 8GB |
| สี | ไม่จำเป็น |
| ปุ่ม | 6 ปุ่ม |
| หนังสือ | หนังสือการศึกษากับดีพิมพ์เคลือบกระดาษ |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ลิเธียม |
| แบตเตอรี่ | 350mAh / 3.7 v |
| อะแดปเตอร์ชาร์จ | รับรอง CE 700mAh/5V |
| สาย USB | ขาว/ดำ 60 ซม. |
| หูฟัง | สีขาว มีคุณภาพสูง |

ฟังก์ชันของปากกาดิจิตอลอ่าน
พูดถึงปากกาจุดไปอ่าน ทำ ซ้ำ การบันทึก แปล ความบันเทิง และคุณสมบัติอื่น ๆ ได้ ทั้งระดมเด็กเช่นตา หู มือ สมอง ระบบประสาท ง่ายต่อการปลูกฝังเด็กองค์ความรู้ ความรู้ พูดคุย ความสามารถในการคิด


แอพลิเคชันของปากกาดิจิตอลอ่านหน่วยความจำ 8GB
อ่านอะไร และที่คุณชี้ ลักษณะแตกต่างกันของปากกาของเราอ่าน จุดง่าย และการดำเนินการ ปากกาตอนนี้ใช้ในพื้นที่ของการอ่านเราอ่านก่อนการเรียนรู้ การสอนเอดส์ แตะ การอธิบายฉากและอื่น ๆ

FAQ ของปากกาดิจิตอลอ่านหน่วยความจำ 8GB



กรุณายอมรับการผลิตที่กำหนดเอง



Rich ประสบการณ์กลุ่ม R&D




ป้ายกำกับยอดนิยม: 8gb หน่วยความจำดิจิตอลอ่านปากกา ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรง งาน ขายส่ง ที่กำหนดเอง




