ฟังก์ชั่น:
1. ปากกาอ่านหนังสือเพื่อการศึกษานี้สามารถอ่านคำหรือประโยคได้โดยเพียงแตะข้อความในหนังสือเสียงเท่านั้น
2. ลดเสียงที่บันทึกไว้สำหรับการฟัง
3. อ่านคำพูดอีกครั้งเพื่อจดจำโดยแตะอีกครั้ง
4. การจัดเก็บและเล่นไฟล์ MP3
5. บันทึกเสียงเด็กเพื่อเปรียบเทียบตัวเอง
6. สนับสนุนการ์ด TF เพื่อขยายหน่วยความจำสำหรับเสียง MP3 หรือใหม่
7. การรับประกัน: 1 ปี
สเปค
| หน่วยความจำ | 8GB / ตัวเลือก |
| ผู้พูด | 4Ω, 1W |
| แบตเตอรี่ | 3.7V, 300mAh |
| อินพุตอะแดปเตอร์ไฟฟ้า | AC100-240V, 50 / 60HZ, 0.5A |
| เอาท์พุทอะแดปเตอร์ไฟฟ้า | DC5V == 30mA |
| อินเตอร์เฟสการถ่ายโอนข้อมูล | USB2.0 |
| ขนาด | 160 * 55 * 55mm |
| น้ำหนัก | 60g |
เป็นเครื่องมือ "assistive technology" สำหรับผู้ที่เกี่ยวข้องกับการอ่านและการเรียนรู้ เป็นวิธีใหม่ที่ยอดเยี่ยมสำหรับเด็ก ๆ เพื่อเพิ่มทักษะในการอ่านออกเขียนได้

คุณสมบัติ:
1. เด็กสัมผัสปากกาพูดคุยสามารถอ่านคำประโยคและภาพโดยสัมผัสเฉพาะหนังสือเสียง
2. ล้างเสียงความละเอียดสูงเพื่อการฟัง
3. ทำซ้ำคำใด ๆ เพื่อจดจำโดยการแตะอีกครั้ง
4. เรื่องราวและเพลงเพื่อพัฒนาผลการเรียนรู้และความสนใจ
5. อ่านหลังจากเสียงไปยังทักษะการพูดในระดับสูง
6. แบตเตอรี่ลิเธียมที่สามารถชาร์จใหม่ได้
7. Vol + และ Vol - ใช้งานง่าย
8. การพูดคุยเรื่องการใช้ปากกา: การศึกษา, การเรียนภาษา, การอ่าน, การฟังเพลงเป็นต้น
9. พลาสติก ABS และวัสดุพลาสติกเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมและความทนทานต่อการตกต่ำไม่เป็นอันตรายต่อดวงตาและสุขภาพของทารก

หนังสือที่เกี่ยวข้อง:
มีรหัส OID อยู่บนกระดาษหนังสือและเสียงประกอบในปากกา ปากกาจะถอดรหัสเมื่อเราชี้หนังสือ เรามีหนังสือหลายเล่มสำหรับลูกค้า หรือมีหนังสือของตนเอง





ป้ายกำกับยอดนิยม: เครื่องอ่านหนังสือ oid2 พูดปากกาเรียนรู้เครื่องจักร, ผู้ผลิต, ผู้จำหน่าย, โรงงาน, ขายส่ง, กำหนดเอง


