Digital Kids Talking Factory โรงงาน Digital Audio Books
ทำไมการพูดถึงปากกาจึงเป็นที่นิยม
1. Talking Pen เป็นเทคโนโลยีขั้นสูงใหม่ล่าสุดที่รวมเข้ากับส่วนประกอบออปติคัลและซีพียูโปรเซสเซอร์
2. สามารถทำงานได้โดยไปกับหนังสือที่พิมพ์ด้วยเทคโนโลยีการพิมพ์พิเศษเท่านั้น
3. เป็นเครื่องมือการเรียนรู้ที่มหัศจรรย์สำหรับเด็กและผู้ใหญ่
4. มันอาจทำให้ผู้ใช้เรียนรู้การใช้งานและการให้ข้อคิดทางวิญญาณมากขึ้นหลีกเลี่ยงที่จะเกลียดการเรียนรู้และกระตุ้นสติปัญญาของพวกเขา
5. เป็นหุ้นส่วนที่จริงใจสำหรับการศึกษา เพียงแค่คลิกคำหรือประโยคบนหนังสือเสียงที่ออกแบบมาเป็นพิเศษ มันจะทำให้เสียงที่ชัดเจนจาก soundpeaker หรือหูฟัง
6. ปากกาพูดได้รับความนิยมอย่างมากเพราะมันตลกและน่าสนใจกว่าการศึกษาแบบดั้งเดิม


ฟังก์ชั่นของหนังสือเสียงสำหรับเด็ก Digital Talking Talking Pen
1. แตะหนังสือและอ่านอย่างชาญฉลาด
2. สลับภาษาและการแปล (สามารถกำหนดภาษาได้ทุกคน)
3. อ่านคนเดียวและบันทึกเพื่อเปรียบเทียบ
4. ฟังอ่านทำซ้ำออกเสียงบันทึกและแปลจากคำผ่านย่อหน้าอย่างเป็นระบบ
5. เล่น Mp3
6. สร้างเกมต่าง ๆ เพื่อทดสอบความรู้ที่เด็กได้เรียนรู้และจดจำจากบทเรียน
7. ฟังก์ชั่นสามารถออกแบบตามความต้องการของลูกค้า


พารามิเตอร์ของหนังสือเสียงสำหรับเด็กพูดถึงปากกาโรงงานดิจิทัล
| หน่วยความจำ | 128MB-8GB |
| สี | ไม่จำเป็น |
| ผู้พูด | 4 Ω, 1W |
| อินพุตอะแดปเตอร์ | 100 ถึง 240 AC 50/60Hz 700mAh |
| อะแดปเตอร์ไฟฟ้า | 5V DC = 300 - 350 mAh |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| แบตเตอรี่แห้ง | |
| แจ็คหูฟัง | Φ3.5mm |
| ยูเอสบี | USB 2.0 |
| สาย USB | ขาวหรือดำ 60 ซม |
| หนังสือ | หนังสือเสียงที่กำหนดเอง |

แอปพลิเคชันของหนังสือเสียงสำหรับเด็ก Digital Factory Talking Pen
ปากกาพูดมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบาสะดวกและง่ายต่อการพกพาสามารถใช้ได้ทุกที่
นำเสียงมาสู่กระดาษ
รองรับกระดาษทุกชนิดที่มีขนาดแตกต่างกัน: หนังสือสติ๊กเกอร์การ์ดโปสเตอร์

บริการที่เรานำเสนอ:
1. การออกแบบปากกาการพัฒนาแม่พิมพ์
2. การออกแบบและพัฒนาบอร์ด PCB
3. การออกแบบหนังสือ
4. การพิมพ์หนังสือ
5. การเพิ่มภาษา
6. การเพิ่มรหัสซ่อนตัวสำหรับหนังสือ;
7. การบันทึกสำหรับหนังสือ
8. การแก้ไขสคริปต์ของหนังสือและเสียงของเนื้อหา
9. การผลิตปากกาอ่าน
10. การออกแบบและผลิตบรรจุภัณฑ์



พันธมิตร OEM ของเรา:
1. สำหรับตลาดในประเทศเราเป็นผู้ผลิต FLTRP, PEP (บ้าน pulishing ที่ใหญ่ที่สุดในประเทศจีน), Jiangsu Education Publishing House ด้วยประสบการณ์มากมายในการจัดการกับลูกค้าของเราเราได้เสร็จสิ้นปริมาณการผลิตหลายร้อยหลายพันในแต่ละปี
2. สำหรับการขายต่างประเทศเรามีธุรกิจกับลูกค้าจากเกาหลีใต้ญี่ปุ่นตะวันออกกลางอินเดียสหรัฐอเมริกาฝรั่งเศสรัสเซียอินโดนีเซียตุรกีตุรกีไทยมาเลเซียและอื่น ๆ


รับประกันคุณภาพผลิตภัณฑ์:
วัสดุที่ใช้ในผลิตภัณฑ์ของเราเป็น ABS และชนิดเพื่อสุขภาพ กระบวนการผลิตของเราเป็นไปตามกฎของ CCC, CE, ROHS, REACH ... อัตราผลตอบแทน 98% เรายังให้การรับประกัน 1 ปีสำหรับลูกค้าและสำหรับในต่างประเทศร่วมมือเราจะให้พิเศษสำหรับปริมาณคงที่




ยินดีต้อนรับสู่เราสำหรับการผลิต OEM และ ODM!

ป้ายกำกับยอดนิยม: เด็กดิจิทัลพูดโรงงานปากกาหนังสือเสียงผู้ผลิตผู้จำหน่ายโรงงานขายส่งกำหนดเอง


