ของเล่นนิทานมีเสียงสำหรับเด็ก
ประหยัดพลังงาน:Talking Pen สามารถปิดเครื่องโดยอัตโนมัติเมื่อไม่ได้ใช้งานเป็นเวลา 5 นาที
สะดวก:เมื่อดาวน์โหลดเนื้อหาเสียงแล้ว Talking Pen จะสามารถใช้งานได้ทุกที่ทุกเวลา
แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้:ด้วยแบตเตอรี่ลิเธียมที่จัดเก็บอยู่ภายใน จึงสามารถใช้งานเป็นเวลา 2-4 ชั่วโมงภายใต้การเล่น MP3 โดยระดับเสียงสูงสุด
การใช้งานที่กว้างขวาง:วิธีใหม่สำหรับเด็กในการเรียนรู้ ปากกาพูดได้จะสร้างหนังสือนิทาน บทกวี คำคล้องจอง ฯลฯ


ข้อมูลเฉพาะของ ของเล่นมีเสียงนิทานสำหรับเด็ก
| หน่วยความจำ | 128MB-8GB |
| สี | ไม่จำเป็น |
| วิทยากร | 4 Ω ,1W |
| อินพุตอะแดปเตอร์ไฟ | 100 ถึง 240 AC 50/60Hz 700mAh |
| เอาต์พุตอะแดปเตอร์ไฟ | 5V กระแสตรง=300 - 350 มิลลิแอมป์ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| แบตเตอรี่แห้ง | |
| แจ็คหูฟัง | Φ3.5มม |
| ยูเอสบี | ยูเอสบี 2.0 |
| สายยูเอสบี | สีขาวหรือสีดำ 60 ซม |
| หนังสือ | หนังสือเสียงที่ปรับแต่งเอง |

คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
ลักษณะและวัสดุ
ลักษณะที่ปรากฏมีรูปการ์ตูนและยังสามารถปรับแต่งเพื่อดึงดูดความสนใจของเด็ก ๆ ได้
วัสดุนี้ทนต่อการตกกระแทกและการสึกหรอ รวมถึงเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อมและปลอดสารพิษ จึงมั่นใจในความปลอดภัยของเด็กๆ ในระหว่างการใช้งาน
ฟังก์ชั่นที่หลากหลาย
สามารถจัดเก็บเรื่องราวที่น่าสนใจและเพลงเด็กได้จำนวนมาก ทำให้สะดวกสำหรับเด็กในการเรียนรู้ได้ตลอดเวลา
ผลิตภัณฑ์ยังมีฟังก์ชันการอ่านจุด ช่วยให้เด็กๆ อ่านหนังสือภาพหรือหนังสืออื่นๆ ด้วยปากกาเพื่อเข้าถึงเนื้อหาการเรียนรู้เพิ่มเติม
ใช้งานง่าย
การออกแบบปุ่มนั้นเรียบง่ายและชัดเจน ทำให้เด็กๆ สามารถเริ่มต้นใช้งานได้ง่าย


การประยุกต์ใช้ของเล่นเสียงเล่านิทานสำหรับเด็ก
ก. การศึกษาของเด็กๆ:พร้อมหนังสือเสียงครอบคลุมทุกด้านของการศึกษาก่อนวัยเรียน
ข. การเรียนรู้ของนักเรียน:สื่อการสอน พจนานุกรม บัตรคำ หนังสือนับบทเรียนแบบเสียง
C. การเรียนรู้ของผู้ใหญ่:การเรียนรู้ภาษา คู่มือการท่องเที่ยว การอ่านอัลกุรอาน การอ่านพระคัมภีร์ การอ่านพุทธศาสนา
D. การใช้งานพิเศษ:การระบุตัวตน การต่อต้านการปลอมแปลง แผนที่เสียง ฯลฯ

เราเป็นโรงงานมืออาชีพ ISO9001 ที่มีประสบการณ์มากกว่า 19 ปี
ระบบควบคุมคุณภาพที่สำคัญถูกดำเนินการในกระบวนการผลิตทั้งหมดของเรา
ด้วยกลุ่ม R&D เราสามารถพัฒนาและตอบสนองสิ่งที่คุณต้องการได้
ทีมขายมืออาชีพพร้อมเสมอที่จะให้บริการคุณ
มีการรับประกันหนึ่งปีและการบำรุงรักษาตลอดชีวิต





ปากกา Magic Talking และหนังสือเสียงเสริม



ป้ายกำกับยอดนิยม: ของเล่นนิทานสำหรับเด็ก ผู้ผลิต ผู้จำหน่าย โรงงาน ขายส่ง กำหนดเอง





