เด็กพูดหนังสืออ่านปากกาสำหรับการเรียนรู้
ตัวอักษร + ตัวเลข + หนังสือที่มีบทสนทนา + เกม + ... การชื่นชมในพื้นที่และความรู้ที่แตกต่างกัน
พารามิเตอร์ของเด็กพูดหนังสืออ่านปากกาสำหรับการเรียนรู้ (สำหรับการอ้างอิง)
| วัสดุ | ABS และพลาสติกที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| ช่องเสียบ | แจ็คหูฟังและ USB Jack |
| หน่วยความจำ | 8GB |
| สี | ไม่จำเป็น |
| ปุ่ม | ที่กำหนดเอง |
| หนังสือ | หนังสือการศึกษาที่มีกระดาษพิมพ์เคลือบผิวดี |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จได้ |
| แบตเตอรี่ | 350mAh / 3.7V |
| ชาร์จอะแดปเตอร์ | 700mAh / 5V |
| สาย USB | ขาว / ดำ 60 ซม |
| หูฟัง | สีขาวที่มีคุณภาพสูง |

ฟังก์ชั่นของเด็กอ่านหนังสือสำหรับอ่านหนังสือสำหรับการเรียนรู้
1 จุดอ่าน: ทุกที่ที่คุณชี้จะส่งเสียงทันที
2. ทำซ้ำ: คุณสามารถชี้ไปที่ตำแหน่งเดิมได้อีกครั้ง
3. บันทึก: เปรียบเทียบเสียงของเด็กที่มีต้นกำเนิด
4. เครื่องเล่น MP3: ฟังเพลงได้มากขึ้นจากการดาวน์โหลดเพลง
5. แปล: ชี้ไอคอนธงประจำชาติเพื่อเลือกภาษาที่คุณต้องการ


การประยุกต์ใช้เด็กอ่านหนังสือสำหรับอ่านหนังสือสำหรับการเรียนรู้



ยินดีต้อนรับอย่าง OEM / ODM บริการ


กลุ่ม R & D ที่แข็งแกร่ง



ป้ายกำกับยอดนิยม: เด็กพูดอ่านหนังสือปากกาสำหรับการเรียนรู้ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงานขายส่งที่กำหนดเอง


