ปากกามหัศจรรย์สำหรับเด็กหนังสือหลายภาษา
ปากกาพูดใช้ในหนังสือก่อนการศึกษา ด้วยคุณภาพและความคมชัดสูงของเสียงปากกา
มันอาจมีความสำคัญอย่างยิ่งต่อการศึกษาของเด็กและในขณะเดียวกันก็สามารถทำให้กระบวนการเรียนรู้น่าสนใจยิ่งขึ้น

พารามิเตอร์ของปากกาวิเศษสำหรับหนังสือหลายภาษาสำหรับเด็ก
| หน่วยความจำ | 256MB |
| สี | ไม่จำเป็น |
| ผู้พูด | 4 Ω, 1W |
| อินพุตอะแดปเตอร์ | 100 ถึง 240 AC 50/60Hz 700mAh |
| อะแดปเตอร์ไฟฟ้า | 5V DC = 300 - 350 mAh |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟ |
| แบตเตอรี่แห้ง | |
| แจ็คหูฟัง | Φ3.5mm |
| ยูเอสบี | USB 2.0 |
| สาย USB | ขาวหรือดำ 60 ซม |
| หนังสือ | หนังสือเสียงที่กำหนดเอง |

คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
1) แม่พิมพ์ที่มีอยู่ลักษณะที่กำหนดเองและการออกแบบเสียง
2) วัสดุที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมพร้อมขั้นตอนมาตรฐานเพื่อรับประกันคุณภาพ
3) เมื่อเปิดใช้งานเพียงใช้ปากกาเพื่อสัมผัสผลงาน / ประโยค / รูปภาพในหนังสือเสียงที่เกี่ยวข้องจะออกมา
4) เหมาะสำหรับหนังสือเสียงง่ายต่อการเรียนรู้สำหรับเด็ก

ปากกามหัศจรรย์พร้อมหนังสือหลายภาษา สำหรับเด็ก
ภาพสดใสและเรื่องราวที่จะดึงดูดความสนใจเด็กเกี่ยวกับการศึกษา ดนตรีและบทเพลงที่ไพเราะจะทำให้การเรียนรู้ง่ายขึ้น ขั้นตอน DIY สามารถกระตุ้นเด็ก imgination อนันต์ ละครจะเชื่อมโยงกับครอบครัวของเด็กด้วยกันและเด็กสามารถได้รับความสนุกสนานมากขึ้นความรู้และเครือญาติจากมัน
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
1) แม่พิมพ์ที่มีอยู่ลักษณะที่กำหนดเองและการออกแบบเสียง
2) วัสดุที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมพร้อมขั้นตอนมาตรฐานเพื่อรับประกันคุณภาพ
3) เมื่อเปิดใช้งานเพียงใช้ปากกาเพื่อสัมผัสผลงาน / ประโยค / รูปภาพในหนังสือเสียงที่เกี่ยวข้องจะออกมา
4) เหมาะสำหรับหนังสือเสียงง่ายต่อการเรียนรู้สำหรับเด็ก


แอปพลิเคชั่นปากกาเมจิก

เราให้บริการ OEM และ ODM
1. การออกแบบเพ็ญการพัฒนาแม่พิมพ์
2.PCB บอร์ดออกแบบและพัฒนา
3. การออกแบบหนังสือ
4. การพิมพ์หนังสือ;
5. การเพิ่มภาษา
6. การเพิ่มรหัสการลักลอบสำหรับหนังสือ;
7. บันทึกสำหรับหนังสือ;
8. การแก้ไขสคริปต์ของหนังสือและเสียงของเนื้อหา:
9. การผลิตปากกาอ่าน;
10. การออกแบบบรรจุและการผลิต



บริการหลังการขาย
เราให้การรับประกัน 1 ปีและการบำรุงรักษาตลอดชีวิตของผลิตภัณฑ์ของเรา
สำหรับสินค้าส่งคืนเราจะทำการตรวจสอบและซ่อมแซมให้เสร็จภายใน 3 วัน
ใบรับรอง




ป้ายกำกับยอดนิยม: ปากกาวิเศษสำหรับเด็กหนังสือพูดได้หลายภาษาผู้ผลิตผู้จำหน่ายโรงงานขายส่งกำหนดเอง




