ผู้ผลิต Digital Talking Pen Sound Book
ปากกา Digital Talking เป็นปากกาที่ใช้งานได้ซึ่งจะนำมาซึ่งหลายภาษาเสียงและเพลง มันสามารถอ่านออกเมื่อคุณชี้ไปที่ข้อความและรูปภาพ


พารามิเตอร์ของผู้ผลิต Digital Talking Pen Sound Book (สำหรับอ้างอิง)
| วัสดุ | ABS และพลาสติกที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| ช่องเสียบ | แจ็คหูฟังและ USB Jack |
| หน่วยความจำ | 8GB (อุปกรณ์เสริม) |
| สี | ไม่จำเป็น |
| ปุ่ม | 6 ปุ่ม |
| หนังสือ | หนังสือการศึกษาที่มีกระดาษพิมพ์เคลือบผิวดี |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จได้ |
| แบตเตอรี่ | 350mAh / 3.7V |
| ชาร์จอะแดปเตอร์ | ใบรับรอง CE 700mAh / 5V |
| สาย USB | ขาว / ดำ 60 ซม |
| หูฟัง | ขาวหรือดำที่มีคุณภาพสูง |

หน้าที่ของผู้ผลิต Digital Talking Pen Sound Book
1. ชี้ไปที่อ่าน
2. สะกด, ทำซ้ำ, อ่านกลุ่ม
3. เปลี่ยนภาษา / แปลภาษา
4. อ่านและบันทึกเพื่อเปรียบเทียบ
5. เกมและการทดสอบแบบอินเตอร์แอคทีฟ
ฟังก์ชั่น MP3 / Game
7. USB ชาร์จและดาวน์โหลด
8. มีลำโพงและหูฟัง
9. การควบคุมปริมาณและความเร็ว
10. ฟังก์ชั่นสามารถออกแบบตามความต้องการของลูกค้า


การประยุกต์ใช้งานของผู้ผลิต Digital Talking Pen Sound Book

ปรับแต่งได้




ป้ายกำกับยอดนิยม: ผู้ผลิตปากกาดิจิตอลพูดคุยหนังสือเสียงผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงานขายส่งที่กำหนดเอง




