ปากกาอ่านหนังสือ OID เครื่องดนตรีของเล่น
1. ปากกาพูดสนับสนุนทุกภาษา สามารถใช้ในเขตข้อมูลต่าง ๆ ที่ต้องการเสียงที่เล่น เช่น เป็นหน่วยงานฝึกอบรม พิพิธภัณฑ์ นิทรรศการเป็นต้น



2. ไม่เพียงแต่สำหรับเด็ก แต่ยังสามารถใช้สำหรับผู้ใหญ่ที่เรียนรู้หรือการฝึกอบรม


3. มันเป็นเครื่องช่วยที่ดีสำหรับคนตาบอดเช่นกัน


พารามิเตอร์ของปากกาอ่าน OID เครื่องดนตรีของเล่น
| วัสดุ | ABS และพลาสติกมิตร |
| แจ็ค | แจ็คหูฟังและช่องเสียบ USB |
| หน่วยความจำ | 8GB |
| สี | ไม่จำเป็น |
| ปุ่ม | 4 ปุ่ม |
| หนังสือ | หนังสือการศึกษากับดีพิมพ์เคลือบกระดาษ |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ลิเธียม |
| แบตเตอรี่ | 350mAh / 3.7 v |
| อะแดปเตอร์ชาร์จ | รับรอง CE 700mAh/5V |
| สาย USB | ขาว/ดำ 60 ซม. |
| หูฟัง | สีขาว มีคุณภาพสูง |

อัพเกรดได้ และขยายได้
เพิ่มฟังก์ชั่นใหม่หลังจากการอัพเกรดโปรแกรมของปากกาพูด หน่วยความจำสามารถขยายได้ถึง 32GB

แอพลิเคชันของปากกาอ่าน OID เครื่องดนตรีของเล่น

บริการของเรา
เรามีกลุ่ม R&D มืออาชีพเพื่อตอบสนองทุกชนิดของโซลูชั่นและการปรับแต่ง ออกแบบ ฮาร์ดแวร์ เฟิร์มแวร์ sofeware



กับเรา ธุรกิจของคุณมีความปลอดภัย และการรับประกัน เรามีเพียงหนึ่งเหมาะสำหรับคุณ




ป้ายกำกับยอดนิยม: เครื่องดนตรีของเล่น oid อ่านปากกา ซัพพลายเออร์ ผู้ผลิต โรง งาน ขายส่ง ที่กำหนดเอง



