หนังสือปากกาพูดภาษาสเปนสำหรับเด็กแนะนำผลิตภัณฑ์
ปากกา Kids Talking รองรับการปรับแต่งและสามารถมีได้หลายภาษา เช่น อังกฤษ จีน อารบิก ฝรั่งเศส สเปน และเกาหลี โดยสามารถเพิ่มภาษาเพิ่มเติมได้
ชุดหนังสือปากกาพูดได้นี้ออกแบบมาสำหรับเด็ก ๆ เพื่อเรียนรู้หกภาษาโดยใช้หนังสือสามเล่ม ช่วยให้เด็ก ๆ เรียนรู้หลายภาษาในเวลาเดียวกัน ด้วยการชี้ไปที่ไอคอนธงชาติ เด็ก ๆ จะสามารถเลือกภาษาที่ต้องการได้อย่างง่ายดาย
ด้วยการออกแบบปากกาที่สวยงามและเสียงน่ารักจากหนังสือ จึงช่วยปรับปรุงประสบการณ์การเรียนรู้ของเด็กๆ ได้อย่างมีประสิทธิภาพ มันเป็นของเล่นเพื่อการศึกษาที่ยอดเยี่ยม และคุณจะไม่เสียใจกับการเลือกของคุณ
หนังสือปากกาพูดภาษาสเปนสำหรับเด็กเป็นโซลูชั่นการเรียนรู้สองภาษาเชิงโต้ตอบที่ช่วยให้เด็กเรียนรู้ภาษาสเปนผ่านเสียง การอ่าน และการเล่น ด้วยการรวมหนังสือที่น่าสนใจเข้ากับเทคโนโลยีปากกาพูดอัจฉริยะ จะช่วยสนับสนุนการพัฒนาภาษาเบื้องต้น การสร้างคำศัพท์ และการฝึกออกเสียงสำหรับผู้เริ่มต้น


พารามิเตอร์ของหนังสือปากกาพูดภาษาสเปนสำหรับเด็ก (สำหรับการอ้างอิง)
| วัสดุ | ABS และพลาสติกที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม- |
| แจ็ค | แจ็คหูฟังและแจ็ค USB |
| หน่วยความจำ | 8GB (ขยายได้ถึง 32GB) |
| สี | สีขาว / สีใดก็ได้ |
| ปุ่ม | 4 ปุ่มพร้อมฟังก์ชันหลากหลาย- |
| หนังสือ | หนังสือเสียง 3 เล่ม |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ |
| แบตเตอรี่ | 350mAh/3.7V |
| อะแดปเตอร์ชาร์จ | 700mAh/5V |
| สายยูเอสบี | ขาว/ดำ 60ซม |
| อายุ | อายุ 3-8 ปี |

| ประหยัดพลังงาน | Talking Pen สามารถปิดเครื่องได้โดยอัตโนมัติ เมื่อไม่ได้ใช้งานเป็นเวลา 5 นาที |
| แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ | ด้วยแบตเตอรี่ลิเธียม-ที่จัดเก็บในตัว สามารถใช้งานได้ 4-6 ชั่วโมง ภายใต้การเล่น MP3 ด้วยระดับเสียงสูงสุด |
| สะดวก | เมื่อดาวน์โหลดเนื้อหาเสียงแล้ว ปากกาพูดได้สามารถใช้งานได้ทุกที่ทุกเวลา |
| การประยุกต์ใช้อย่างกว้างขวาง | วิธีใหม่สำหรับเด็กในการเรียนรู้ -ปากกาพูดได้ให้การฟัง การอ่าน การทำซ้ำ การแก้ไขการออกเสียง การบันทึก และการแปลจากคำผ่านย่อหน้าอย่างเป็นระบบ |

ฟังก์ชั่นของหนังสือปากกาพูดภาษาสเปนสำหรับเด็ก
1. ชี้ไปที่อ่าน
2. การบันทึก;
3. หลังจากอ่าน การแก้ไขการออกเสียง
4. การทำซ้ำ;
5. การแปล;
6. เครื่องเล่น MP3;
7. การเปลี่ยนแปลงระดับเสียง;
8. เกมแบบโต้ตอบและการทดสอบ
9. อัปเดตและจัดเก็บข้อมูล

คุณสมบัติหลักและประโยชน์การเรียนรู้
ประสบการณ์การเรียนรู้ภาษาสเปนแบบโต้ตอบ
- เด็กๆ สามารถแตะคำและรูปภาพเพื่อฟังการออกเสียงและคำอธิบายด้วยเสียงที่ถูกต้อง
การพัฒนาภาษาเบื้องต้น
- ออกแบบมาสำหรับผู้เริ่มต้นเพื่อสร้างคำศัพท์ภาษาสเปนขั้นพื้นฐานและทักษะการฟัง
การฝึกออกเสียงและการออกเสียง
- ช่วยให้เด็กพัฒนาการออกเสียงผ่านการฟังและการพูดซ้ำๆ
วิธีการเรียนรู้แบบหลายประสาทสัมผัส-
- ผสมผสานปฏิสัมพันธ์ทางภาพ การได้ยิน และการสัมผัสเพื่อผลลัพธ์การเรียนรู้ที่ดีขึ้น
ใช้งานง่ายสำหรับเด็ก
- การใช้งานที่เรียบง่ายทำให้เหมาะสำหรับเด็กเล็กและผู้เรียนก่อนวัยเรียน


การประยุกต์ใช้ของปากกาพูดได้

การบรรจุและการจัดส่ง
ปากกาพูดได้สำหรับเด็กครบชุดประกอบด้วยปากกาอ่านหนังสือ 1 เล่ม หนังสือ 3 เล่ม เครื่องชาร์จ 1 อัน สาย USB 1 เส้น ฐาน 1 อัน คู่มือ 1 อัน และกล่องปกละเอียดอ่อน


OEM และ ODM สำหรับโซลูชันปากกาอ่านหนังสือที่แตกต่างกัน:
1. เลือกแบตเตอรี่แห้ง AAA หรือแบตเตอรี่ Li- แบบชาร์จไฟได้
2. ฟังก์ชั่นสัมผัสและอ่าน
3. มีฟังก์ชั่น MP3 สามารถเลือกรุ่นได้
4. สามารถเลือกบันทึกและแปล ทำซ้ำ ดาวน์โหลด และอัพโหลดได้
5. อุปกรณ์เสริม (เครื่องชาร์จ, สาย USB, หูฟัง, บรรจุภัณฑ์) ที่กำหนดเอง
6. โลโก้ / แบรนด์ที่กำหนดเอง


ทำไมต้องเลือก Xuezhiyou:
- ปรับแต่งผู้ผลิตปากกาพูดคุยด้วย 15 ปี;
- โรงงานที่ได้รับใบรับรอง ISO 9001;
- การสนับสนุนเทคโนโลยีด้วยประสบการณ์อันยาวนาน แผนก R&D
- กระบวนการควบคุมคุณภาพผลิตภัณฑ์อย่างเข้มงวด
- ทีมงานขายมืออาชีพและบริการหลังการขาย-


- Magic Talking Pen --- เราทำให้หนังสือของคุณพูดคุยได้
- ขายส่ง โซลูชัน การปรับแต่ง OEM/ODM
- ธุรกิจของคุณปลอดภัยและรับประกันเมื่ออยู่กับเรา




ป้ายกำกับยอดนิยม: หนังสือปากกาพูดภาษาสเปนสำหรับเด็ก ผู้ผลิต ผู้จำหน่าย โรงงาน ขายส่ง กำหนดเอง





