ปากกาเรียนรู้ที่ดีที่สุดสำหรับเด็กวัยอนุบาล
ปากกาอ่านให้การสนับสนุนการอ่านออกเสียงเสียงที่กว้างขวางซึ่งจะช่วยเพิ่มความมั่นใจด้านภาษาของเด็ก เด็ก ๆ สามารถฝึกฝนได้อย่างอิสระอย่างอิสระและในเวลาของตนเอง
เรียบง่ายน้ำหนักเบาสนุก - อนุญาตให้เด็กนำหนังสือและปากกาอ่านไปได้ทุกที่ที่ไปและแบ่งปันประสบการณ์การเรียนรู้ที่สนุกสนานกับเพื่อน ๆ


พารามิเตอร์ของเครื่องเรียนรู้ด้วยปากกาพูดได้ดีที่สุดสำหรับเด็กก่อนวัยเรียน
| วัสดุ | พลาสติก ABS และเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| ช่องเสียบ | แจ็คหูฟังและแจ็ค USB |
| หน่วยความจำ | 8GB |
| สี | ไม่จำเป็น |
| ภาษา | ภาษาใดก็ได้ |
| หนังสือ | หนังสือการศึกษาด้วยกระดาษเคลือบอย่างดี |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ลิเธียมชาร์จได้ |
| แบตเตอรี่ | 350mAh / 3.7V |
| อะแดปเตอร์ชาร์จ | ใบรับรอง CE ประเภทยูโร 700mAh / 5V |
| สาย USB | ขาว 60 ซม |
| หูฟัง | ขาวคุณภาพสูง |

ช่วยลูก ๆ ของคุณสร้างทักษะทางภาษาที่สำคัญ:
1. คำศัพท์
2. รูปแบบไวยากรณ์และประโยค
3. การอ่านและความเข้าใจ
4. การพูดและการออกเสียง
5. การเขียน


แอพลิเคชันของเครื่องเรียนรู้ที่ดีที่สุดสำหรับปากกาพูดคุยสำหรับเด็กก่อนวัยเรียน

เราให้บริการ OEM และ ODM



กระบวนการสำหรับความร่วมมือปากกาพูด
1. คุณสามารถใช้ผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปที่เรามีในสต็อก
2. ถ้าคุณเลือกหนังสือของเราสำหรับ OEM / ODM เราจะทำงานทั้งหมด
3. หากคุณมีหนังสือของตัวเองมีสองวิธีที่เลือก: หนึ่งคือคุณให้เราออกแบบหนังสือและเสียงของคุณเราเพิ่มรหัสสำหรับหนังสือและเขียนข้อมูล ทั้งเราสามารถพิมพ์หนังสือได้ จากนั้นเราจะจัดทำปากกาตามความต้องการของลูกค้า
หนังสือเสียง | ปากกาเสียง |
ให้เราออกแบบหนังสือ | เลือกรุ่นปากกา |
จัดทำหนังสือเสียงที่สอดคล้องกัน | เลือกฟังก์ชั่นปากกา |
เลือกขนาดหน่วยความจำแฟลช (128MB, 256MB, 2GB, 4GB, 8GB) |
กระบวนการ OEM ODM สำหรับปากกาเสียงและหนังสือ:
1. คุณสามารถใช้ชุดเต็มของเราเพียงใช้โลโก้และแบรนด์ของคุณเอง
2. เราสามารถเปลี่ยนภาษาของหนังสือเป็นของคุณทั้งแบบเขียนและเสียง เรายังสามารถเปลี่ยนหนังสือทั้งเล่มให้เป็นแบบที่คุณต้องการเช่นรสชาติของเด็ก ๆ หรือตัดหนังสือหนึ่งเล่มเป็นหนังสือหลายเล่ม
3. การบรรจุสามารถทำตามที่คุณต้องการ
4. เปลี่ยนโมดูลปากกาหรือสร้างโมดูลใหม่ทั้งหมด
บริการหลังการขาย
เราให้การรับประกัน 1 ปีและการบำรุงรักษาตลอดชีวิตของผลิตภัณฑ์ของเรา
สำหรับสินค้าส่งคืนเราจะทำการตรวจสอบและซ่อมแซมให้เสร็จภายใน 3 วัน
เราเป็นโรงงานมืออาชีพกลุ่ม R & D ของเราเองโปรดักชั่น



ป้ายกำกับยอดนิยม: ปากกาพูดเครื่องเรียนรู้ที่ดีที่สุดสำหรับเด็กก่อนวัยเรียน, ผู้ผลิต, ซัพพลายเออร์, โรงงาน, ขายส่ง, กำหนดเองได้




