Talking Pen Book สำหรับของเล่นสำหรับเด็ก
ปากกาและหนังสือโต้ตอบทำให้เด็ก ๆ โต้ตอบได้


พารามิเตอร์ของ Talking Pen Book for Kids Toy (สำหรับอ้างอิง)
| วัสดุ | ABS และพลาสติกที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| ช่องเสียบ | แจ็คหูฟังและ USB Jack |
| หน่วยความจำ | 128MB-8GB กำหนดเอง |
| สี | สีฟ้าสีเหลืองสีขาวสีเขียว ฯลฯ |
| ปุ่ม | 3 ปุ่ม (กำหนดเอง) |
| หนังสือ | ปรับแต่ง Sound Book |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบรีชาร์จ / แบตเตอรี่แห้ง AAA |
| แบตเตอรี่ | 350mAh / 3.7V |
| ชาร์จอะแดปเตอร์ | 700mAh / 5V |
| สาย USB | ขาว / ดำ 60 ซม |
| หูฟัง | สีขาวที่มีคุณภาพสูง |

คุณสมบัติของหนังสือปากกา Talking for Kids Toy
1. พลาสติก ABS และพลาสติกเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
2. ตัวเลือกความจุหน่วยความจำ
3. เรื่องราวการเล่นเกมแทรกซึม
4. การบันทึก DIY
5. หนังสือร้อยเล่มสำหรับตัวเลือก
6. มีภาษาใดบ้างที่พร้อมใช้งาน


การใช้หนังสือปากกาพูดคุยสำหรับเด็ก Toy

ยินดีต้อนรับสู่ OEM / ODM บริการกับกลุ่ม R & D ของเรา




ป้ายกำกับยอดนิยม: หนังสือปากกาพูดคุยสำหรับเด็กของเล่น, ผู้ผลิต, โรงงาน, โรงงาน, ขายส่ง, กำหนดเอง




