ปากกาพูดคุยสำหรับเด็ก
ตัวอักษร + ตัวเลข + หนังสือที่มีบทสนทนา + เกม + การชื่นชมในพื้นที่และความรู้ที่แตกต่างกัน
พารามิเตอร์ของปากกาพูดคุยสำหรับเด็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปากกาพูดคุย, ปากกาอ่านจุด, แตะปากกาอ่าน |
| หมายเลขรุ่น | V800 |
| หน่วยความจำ | 128MB-8GB |
| สี | ไม่จำเป็น |
| ผู้พูด | 4 Ω, 1 วัตต์ |
| อินพุตอะแดปเตอร์ไฟฟ้า | 100 ถึง 240 AC 50 / 60Hz 700mAh |
| เอาท์พุทอะแดปเตอร์ไฟฟ้า | 5V DC = 300 - 350 mAh |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟ / แบตเตอรี่แห้ง |
| แจ็คหูฟัง | Φ3.5mm |
| ยูเอสบี | USB 2.0 |
| สาย USB | ขาวหรือดำ 60 ซม |
| หนังสือ | หนังสือเสียง Customized |

ฟังก์ชั่นของปากกา Talking for Children
1. แตะและอ่านออก
2. การบันทึก
3. การแปลภาษา
4. การติดตามและเปรียบเทียบการอ่าน
ฟังก์ชั่น MP3 / Game
การใช้ปากกาพูดในการศึกษาสำหรับเด็กการเรียนรู้ของผู้ใหญ่การเรียนรู้ของนักเรียนการเรียนรู้ของคนตาบอด ...
บริการ OEM / ODM
ปากกาอ่านสมาร์ทสุดฮอต
บริษัท
โรงงาน ISO9001 เฉพาะในการ พูดปากกา / แท็บเล็ต กับ 19 ปี
ป้ายกำกับยอดนิยม: ปากกาพูดคุยสำหรับเด็กผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงานขายส่งที่กำหนดเอง





