สัมผัสปากกาพูดคุยกับ OID English Books
ด้วยรูปแบบที่น่ารักสัมผัสปากกาที่พูดได้ดึงดูดสายตาของเด็ก ๆ หลายคน มีปุ่มที่ง่ายและสะดวกในการใช้งานจึงสะดวกในการเรียนรู้และใช้งานสำหรับเด็ก ปากกาสนับสนุนการเล่น MP3 เด็กสามารถดาวน์โหลดเสียงเพลงและสื่อการเรียนรู้ตามความสนใจ นอกจากนี้ยังสามารถบันทึกเสียงของผู้เรียนเพื่อให้พวกเขารู้วิธีแก้ไขและใช้การออกเสียงที่ถูกต้อง

พารามิเตอร์ของ Touch Talking Pen กับ OID English Books (สำหรับการอ้างอิง)
| วัสดุ | ABS และพลาสติกที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| ช่องเสียบ | แจ็คหูฟังและ USB Jack |
| หน่วยความจำ | 128MB-8GB กำหนดเอง |
| สี | ไม่จำเป็น |
| ปุ่ม | 3 ปุ่ม |
| หนังสือ | หนังสือภาษาอังกฤษ OID |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ / แบตเตอรี่ AAA |
| แบตเตอรี่ | 350mAh / 3.7V |
| ชาร์จอะแดปเตอร์ | 700mAh / 5V |
| สาย USB | ขาว / ดำ 60 ซม |
| หูฟัง | สีขาวที่มีคุณภาพสูง |


เมื่อใช้เพียงแค่ปากกาสัมผัสกับผลงานในหนังสือเสียงญาติจะออกมา
เหมาะสำหรับหนังสือเสียงเรียนรู้ได้ง่ายสำหรับเด็ก


การใช้ปากกา Touch Talking
ใช้กันอย่างแพร่หลายในการศึกษาเด็กก่อนวัยเรียนภาษาการเรียนการสอนโรคเอดส์การท่องเที่ยวการเรียนรู้ของคนตาบอด ...



ขายปากกาปากกาพูดคุย 14 ภาษา

ป้ายกำกับยอดนิยม: สัมผัสปากกาพูดคุยกับหนังสือภาษาอังกฤษ oid, ผู้ผลิต, ซัพพลายเออร์, โรงงาน, ขายส่ง, กำหนดเอง





