ของเล่นสำหรับเด็ก Talking Talking Book OID Pen
ปากกาพูดได้ช่วยเพิ่มความเร็วในการเรียนรู้ของเด็ก ๆ มันทำให้เสียงกับกระดาษ เมื่อปากกาสัมผัสกับโปสเตอร์หรือหนังสือที่เปิดใช้งานปากกาปากกาจะพูด ปากกาตรวจจับสปอตเสียงในหน้าใดก็ได้ในหนังสือหรือกราฟิกใด ๆ บนโปสเตอร์และเล่นคำบรรยายคำถามคำตอบแบบทดสอบดนตรีหรือเอฟเฟกต์เสียงใด ๆ ที่มีการตั้งโปรแกรมล่วงหน้าไว้ในกระดาษ

พารามิเตอร์ของของเล่นสำหรับเด็กการพูดคุยปากกาจองปากกา OID
| วัสดุ | พลาสติก ABS และเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| ช่องเสียบ | แจ็คหูฟังและแจ็ค USB |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 128MB-16GB |
| สี | สามารถทำสีใดก็ได้ |
| ภาษา | สามารถเพิ่มภาษาใดก็ได้ |
| หนังสือ | หนังสือเสียงเพื่อการศึกษาพร้อมกระดาษเคลือบอย่างดี |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ลิเธียมที่ชาร์จไฟได้ / แบตเตอรี่แห้ง |
| แบตเตอรี่ | 350mAh / 3.7V |
| อะแดปเตอร์ชาร์จ | ใบรับรอง CE ประเภทยูโร 700mAh / 5V |
| สาย USB | ขาว / ดำ 60 ซม |
| หูฟัง | ขาว / ดำที่มีคุณภาพสูง |

Funtions of Toys สำหรับเด็กพูดถึงปากกา Book OID Pen
1. ชี้ไปที่อ่าน
2. สะกด, ทำซ้ำ, อ่านกลุ่ม
3. การสลับภาษา / การแปล
4. อ่านและบันทึกข้อมูลเพื่อทำการเปรียบเทียบ
5. เกมและการทดสอบแบบโต้ตอบ
6. ฟังก์ชั่น MP3 / เกม
7. การชาร์จและดาวน์โหลด USB
8. มีลำโพงและหูฟัง
9. การควบคุมระดับเสียงและความเร็ว
10. ฟังก์ชั่นสามารถออกแบบตามความต้องการของลูกค้า

แอพลิเคชันของของเล่นสำหรับเด็กพูดถึงปากกา

บริการปรับแต่ง
การออกแบบปากกาและการทำแม่พิมพ์
การออกแบบและพัฒนาโครงสร้าง
การออกแบบหนังสือการเข้ารหัสและการพิมพ์
การเพิ่มและการบันทึกภาษา
การออกแบบและผลิตบรรจุภัณฑ์
เทคนิคการฝึกอบรมและการพัฒนาซอฟต์แวร์
รับประกันหนึ่งปีและการบำรุงรักษาตลอดชีวิต




รับประกันคุณภาพผลิตภัณฑ์:
เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพที่มีใบรับรอง ISO9001 วัสดุที่ใช้ในผลิตภัณฑ์ของเราเป็น ABS และชนิดเพื่อสุขภาพ กระบวนการผลิตของเราอย่างจริงจังตามกฎของ CCC, CE, ROHS, REACH ...

เราเป็นโรงงานมืออาชีพกลุ่ม R & D ของเราเองโปรดักชั่น



ป้ายกำกับยอดนิยม: ของเล่นสำหรับเด็กพูดถึงปากกาหนังสือปากกาน้ำมันผู้ผลิตผู้จำหน่ายโรงงานขายส่งกำหนดเอง




