สมาร์ทการศึกษา ABS พูดคุยปากกาสำหรับเด็ก
เป็นเด็กที่เพิ่งอ่านปากกาพร้อมหนังสือเสียงหลายภาษา คุณสามารถเลือกไอคอนธงประจำชาติเพื่อเลือกภาษาที่ต้องการ การออกแบบที่น่ารักของปากกาและเสียงน่ารักจากหนังสือสามารถช่วยให้เด็ก ๆ เรียนรู้ได้อย่างสมบูรณ์ เป็นของเล่นเพื่อการศึกษาที่ดีที่สุด คุณจะไม่ถือว่าของคุณ choise


พารามิเตอร์ของ ABS Smart Education Talking Pen
| วัสดุ | ABS และพลาสติกที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| ช่องเสียบ | แจ็คหูฟังและ USB Jack |
| หน่วยความจำ | 8GB |
| สี | ไม่จำเป็น |
| ปุ่ม | 3 ปุ่ม (กำหนดเอง) |
| หนังสือ | หนังสือการศึกษาที่มีกระดาษพิมพ์เคลือบผิวดี |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ / แบตเตอรี่ AAA |
| แบตเตอรี่ | 350mAh / 3.7V |
| ชาร์จอะแดปเตอร์ | 700mAh / 5V |
| สาย USB | ขาว / ดำ 60 ซม |
| หูฟัง | สีขาวที่มีคุณภาพสูง |

ฟังก์ชั่นการพูดคุยเรื่องปากกาของ ABS Smart Education for Kids
ชี้ไปอ่านคำประโยคย่อหน้ารูปภาพบัตรแผ่นดินเสื่อ ...



การใช้ปากกา Talking Pen ของ ABS Smart Education

ปากกาบลูทู ธ ใหม่
ปากกาพูดไม่ได้ใช้เฉพาะกับหนังสือเสียง แต่ยังเชื่อมต่อกับคอมพิวเตอร์ที่ใช้ Windows, โทรศัพท์มือถือ, แท็บเล็ตพีซีหรือทีวีซึ่งทำให้การเรียนรู้เป็นเรื่องดิจิตอลและมีประสิทธิภาพยิ่งขึ้น
ยินดีต้อนรับสู่กลุ่มลูกค้า R & D



ป้ายกำกับยอดนิยม: abs สมาร์ทการศึกษาพูดปากกาสำหรับเด็กผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงานขายส่งที่กำหนดเอง




