หนังสือการเรียนรู้เรื่องการอ่านหนังสือสำหรับเด็กแบบปากเปล่า
ด้วยรูปแบบที่น่ารักปากกาอ่านได้ดึงดูดสายตาของเด็ก ๆ หลายคน มีปุ่มที่ง่ายและสะดวกในการใช้งานจึงสะดวกในการเรียนรู้และใช้งานสำหรับเด็ก
ปากกาสนับสนุนการเล่น MP3 เด็กสามารถดาวน์โหลดเสียงเพลงและสื่อการเรียนรู้ตามความสนใจ


พารามิเตอร์ของเด็กการพูดคุยหนังสือการเรียนรู้แบบปากกา (สำหรับการอ้างอิง)
| วัสดุ | ABS และพลาสติกที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| ช่องเสียบ | แจ็คหูฟังและ USB Jack |
| หน่วยความจำ | 8GB |
| สี | ไม่จำเป็น |
| ปุ่ม | ที่กำหนดเอง |
| หนังสือ | หนังสือการศึกษาที่มีกระดาษพิมพ์เคลือบผิวดี |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ / แบตเตอรี่ AAA |
| แบตเตอรี่ | 350mAh / 3.7V |
| ชาร์จอะแดปเตอร์ | 700mAh / 5V |
| สาย USB | ขาว / ดำ 60 ซม |
| หูฟัง | สีขาวที่มีคุณภาพสูง |


ฟังก์ชั่นของเด็กการพูดคุยหนังสือการเรียนรู้แบบปากกา
ฟังอ่านอ่านร้องเพลงบันทึกการแปลคำศัพท์ตัวอักษรละครสวดมนต์ ...



การใช้หนังสือการเรียนรู้แบบโต้ตอบสำหรับเด็กแบบปากเปล่า
การศึกษา, เรียนภาษา, อ่านหนังสือ, ฟังเพลง, ท่องเที่ยวและอื่น ๆ เหมาะสำหรับเด็ก

คุณสมบัติของเด็กเรียนรู้หนังสือการเรียนรู้แบบโต้ตอบปากกา
1. โรงงานขายตรงคุณภาพสูงราคาแข่งขันเวลาจัดส่งที่รวดเร็วและบริการที่ดีที่สุด

กลุ่ม R & D ที่มีประสบการณ์มากมาย

2. การออกแบบของลูกค้ายินดีต้อนรับ


3. เลือกหนังสือเสียง


ป้ายกำกับยอดนิยม: เด็กพูดปากกาโต้ตอบเรียนรู้หนังสือผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงานขายส่งที่กำหนดเอง



