ปรับแต่งหนังสือปากกาพูดคุยจากโรงงาน
ให้ลูกของคุณพูดการออกเสียงภาษาอังกฤษแบบอเมริกันมาตรฐาน
เด็ก ๆ สามารถเรียนรู้ด้วยหนังสือเสียงพร้อมตัวอักษร, การออกเสียง, คำศัพท์, การสนทนา, ละคร, เพลงภาษาอังกฤษดั้งเดิม, การพูด, การอ่าน, การเขียนและ ...
วิธีใหม่สำหรับเด็กที่จะเรียนรู้ - การพูดปากกาจะทำให้นิทานบทกวีบทกวีและอื่น ๆ ที่น่าสนใจสำหรับเด็กเช่นเดียวกับการปรับปรุงความสนใจของพวกเขา
พารามิเตอร์สำหรับปรับแต่งสมุดบันทึกการพูดคุยของโรงงาน
| หน่วยความจำ | 128MB-8GB |
| สี | ไม่จำเป็น |
| ผู้พูด | 4 Ω, 1W |
| อินพุตอะแดปเตอร์ | 100 ถึง 240 AC 50/60Hz 700mAh |
| อะแดปเตอร์ไฟฟ้า | 5V DC = 300 - 350 mAh |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟ |
| แบตเตอรี่ AAA | |
| แจ็คหูฟัง | Φ3.5mm |
| ยูเอสบี | USB 2.0 |
| สาย USB | ขาวหรือดำ 60 ซม |
| หนังสือ | หนังสือเสียงที่กำหนดเอง |


สนุกและพัฒนาภาษาอังกฤษด้วย Smart Talking Pen และหนังสือเสียง
ปากกาอัจฉริยะสามารถฟังอ่านร้องเพลงและบันทึกได้
พื้นด้านหลังดนตรีและเอฟเฟกต์เสียงทำให้การเรียนสนุกขึ้น


แอปพลิเคชั่นหนังสือปรับแต่งปากกาพูดคุยจากโรงงาน
กลุ่มที่เหมาะสม:
สำหรับเด็กและนักเรียน
1. ปากกาเสียงและหนังสือเสียง
Readingpen เป็นปากกาที่ใช้งานได้ซึ่งช่วยให้เด็กสร้างทักษะการอ่านเช่นคำศัพท์การออกเสียงและการอ่านเพื่อความเข้าใจ
บริษัท จัดพิมพ์สามารถเปลี่ยนหนังสือเรียนปกติเป็นหนังสือเสียงเพื่อช่วยให้นักเรียนเรียนรู้ได้จริงยิ่งขึ้น นักเรียนสามารถได้ยินภาษาอังกฤษเชิงบรรทัดฐานและแม่นยำจากปากกาพูดได้ทุกที่ทุกเวลา
2. โลกเสียงโลก:
พื้นที่ส่วนใหญ่และประเทศหลักมีการลงนามอย่างชัดเจนในโลกโลก เมื่อเด็ก ๆ ชี้ไปที่พื้นที่บนพื้นผิวโลกโดยการอ่านปากกาพวกเขาสามารถรับข้อมูลบางอย่างเกี่ยวกับบริเวณนี้จากเสียงของของเล่นเพื่อการศึกษานี้


บริการที่เรานำเสนอ:
การออกแบบปากกาการพัฒนาแม่พิมพ์
การออกแบบและพัฒนาบอร์ด PCBA
การออกแบบหนังสือ
การพิมพ์หนังสือ
การเพิ่มภาษา
การเพิ่มรหัสซ่อนตัวสำหรับหนังสือ
การบันทึกสำหรับหนังสือ
การแก้ไขสคริปต์ของหนังสือและเสียงของเนื้อหา
ผลิตปากกาอ่าน
การออกแบบและผลิตบรรจุภัณฑ์
PS:
หากลูกค้ามีหนังสือของตนเองและต้องการติดตั้งหนังสือของพวกเขาด้วยปากกาของเราลูกค้าอาจจัดเตรียมและยืนยันสิ่งต่าง ๆ ด้านล่าง:
1. คุณสามารถใช้ผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปที่เรามีในสต็อก
2. ถ้าคุณเลือกหนังสือของเราสำหรับ OEM / ODM เราจะทำงานทั้งหมด
หนังสือ | ปากกา |
ให้บริการออกแบบหนังสือ | เลือกรุ่นปากกา |
จัดทำหนังสือเสียงที่สอดคล้องกัน | เลือกฟังก์ชั่นปากกา |
เลือกขนาดหน่วยความจำแฟลช (128MB-8GB) |
3. หากคุณมีหนังสือของตัวเองมีสองวิธีที่เลือก: หนึ่งคือคุณให้การออกแบบหนังสือและเสียงของคุณเราเพิ่มรหัสสำหรับหนังสือและเขียนข้อมูล เราทั้งสองสามารถพิมพ์หนังสือ
จากนั้นเราจะทำให้ปากกาของเราเป็นไปตามความต้องการของลูกค้า




ป้ายกำกับยอดนิยม: กำหนดเองโรงงานพูดถึงหนังสือปากกาผู้ผลิตผู้จำหน่ายโรงงานขายส่งกำหนดเอง





