ปากกาอิเล็กทรอนิกส์สำหรับเด็ก
1. การออกแบบปากกาและหนังสือในกรณีที่เด็กสนใจ
2. รูปทรงขนาดเล็กเพียงเพื่อการใช้งานและสะดวกสำหรับการขนย้ายและการขนย้าย
3. ชี้และอ่านออกทันที
4. การอ่านแบบโต้ตอบและเกมเพื่อทดสอบการเรียนรู้
5. MP3, เรื่องราวและดาวน์โหลด
6. การบันทึกเสียงจริงเสียงที่มีคุณภาพสูง


พารามิเตอร์ของปากกาอิเล็กทรอนิกส์สำหรับอ่านหนังสือสำหรับเด็ก
| หน่วยความจำ | 128MB-8GB |
| สี | ไม่จำเป็น |
| ผู้พูด | 4 Ω, 1 วัตต์ |
| อินพุตอะแดปเตอร์ไฟฟ้า | 100 ถึง 240 AC 50 / 60Hz 700mAh |
| เอาท์พุทอะแดปเตอร์ไฟฟ้า | 5V DC = 300 - 350 mAh |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| แบตเตอรี่แห้ง | |
| แจ็คหูฟัง | Φ3.5mm |
| ยูเอสบี | USB 2.0 |
| สาย USB | ขาวหรือดำ 60 ซม |
| หนังสือ | หนังสือเสียง Customized |

คุณสมบัติของปากกาอิเล็กทรอนิกส์สำหรับอ่านหนังสือสำหรับเด็ก
| ประหยัดพลังงาน | Talking Pen สามารถ ปิดเครื่องได้โดยอัตโนมัติ เมื่อไม่ใช้งานเป็นเวลา 5 นาที |
| แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ | ด้วยแบตเตอรี่ลิเธียมที่จัดเก็บในตัว, สามารถใช้งานได้ 4-6 ชั่วโมง ในรูปแบบ MP3 ที่เล่นเต็มเสียง |
| สะดวกสบาย | เมื่อเนื้อหาเสียงถูกดาวน์โหลด, Talking Pen สามารถใช้งานได้ทุกที่ทุกเวลา |
| โปรแกรมประยุกต์ที่กว้างขวาง | วิธีใหม่สำหรับเด็กที่จะเรียนรู้ - Talking Pen จะทำให้เรื่องราวบทกวีบทกวี ฯลฯ |


การประยุกต์ใช้ปากกาอ่านหนังสืออิเล็กทรอนิกส์สำหรับเด็ก

การประกัน
1. รับประกัน 1 ปีสำหรับเครื่องซ่อมฟรีสำหรับปัญหาของผลิตภัณฑ์
2. การสนับสนุนด้านเทคนิค / การฝึกอบรมเกี่ยวกับการซ่อมแซมสำหรับปัญหาง่ายๆ
3. เราจะปลดปล่อยอะไหล่ฟรี 1% เช่น Battery Case กล้องลำโพง Power Adapter USB Cable สำหรับบริการหลังการขายของคุณ
4. เราขอแนะนำให้คุณซื้อชิ้นส่วนอะไหล่ 0.5-1% เช่นเมนบอร์ด, LCD, Touch Panel สำหรับซ่อมหลังการขายของคุณเอง

เราเป็นโรงงานมืออาชีพ ISO9001 กับ R & D กลุ่มผลิตภัณฑ์ทางการศึกษากว่า 18 ปี







ป้ายกำกับยอดนิยม: เด็กอ่านอิเล็กทรอนิกส์ปากกา, ผู้ผลิต, ซัพพลายเออร์, โรงงาน, ขายส่ง, กำหนดเอง




