Kids English Sound Book Talking Pen ภาษาสเปน
1. ปากกาพูดคุยเป็นเครื่องมือการศึกษาใหม่สำหรับเด็กและผู้ใหญ่
2. มันถูกออกแบบตามวิศวกรรมของมนุษย์
3. ด้วยลักษณะอัจฉริยะและปุ่มว่องไวเพียงสำหรับการดำเนินงาน
4. ชี้ไปที่ปากกาด้วยปากกาเบา ๆ ผู้ใช้จะถูกนำไปสู่ โลกแห่งเสียงเวทมนตร์
5. การเรียนรู้ผ่านการเล่นการเล่นจากการเรียนรู้



ฟังก์ชั่นของปากกาเสียงพูดภาษาอังกฤษสำหรับเด็ก Kids Talking Spanish
1. ชี้ไปที่อ่าน
2. สะกด, ทำซ้ำ, อ่านกลุ่ม
3. การสลับภาษา / การแปล
4. อ่านและบันทึกเพื่อเปรียบเทียบ
5. เกมและการทดสอบแบบโต้ตอบ
6. เล่น MP3
7. การชาร์จและดาวน์โหลด USB
8. มีลำโพงและหูฟัง
9. การควบคุมระดับเสียงและความเร็ว
10. ฟังก์ชั่นสามารถออกแบบตามความต้องการของลูกค้า

พารามิเตอร์ของ ปากกาพูดภาษาอังกฤษสำหรับเด็ก Kids Talking Talking Spanish (อ้างอิง)
| วัสดุ | พลาสติก BS และเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| ช่องเสียบ | แจ็คหูฟังและแจ็ค USB |
| หน่วยความจำ | 4GB-32GB (กำหนดเอง) |
| สี | สีใด ๆ ที่สามารถปรับแต่ง |
| ปุ่ม | 6 ปุ่ม |
| หนังสือ | หนังสือเสียงที่กำหนดเอง |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ลิเธียมชาร์จ |
| แบตเตอรี่ | 350mAh / 3.7V |
| อะแดปเตอร์ชาร์จ | 700mAh / 5V |
| สาย USB | ขาว / ดำ 60 ซม |
| หูฟัง | ขาวคุณภาพสูง |

Talking Pen ให้เสียงที่น่าสนใจสำหรับหนังสือ เด็ก / ผู้ใหญ่สามารถฟังเสียงคำศัพท์ดนตรีเรื่องราวโดยการสัมผัสหนังสือ / การ์ด ฯลฯ


แอพลิเคชันของ Sonix OID Audio Talking Pen

บริการของเรา
บริการผลิตภัณฑ์
การพัฒนาฮาร์ดแวร์และซอฟต์แวร์: เรามีทีมงาน R&D ที่แข็งแกร่งด้วยประสบการณ์ 19 ปีเราสามารถนำเสนอทั้งฮาร์ดแวร์และซอฟต์แวร์โซลูชันตามความต้องการของลูกค้าแจ้งให้เราทราบความคิดของคุณเราจะพยายามอย่างดีที่สุดเพื่อให้ทำงานได้อย่างสมบูรณ์
การควบคุมคุณภาพ: เรามีทีมงานมืออาชีพ QC ที่จะทำการตรวจสอบเต็ม 100% ก่อนที่จะส่งเพื่อให้แน่ใจว่าสินค้าทั้งหมดอยู่ในสภาพดี
บริการหลังการขาย:
รับประกันหนึ่งปีสำหรับลูกค้าและสำหรับในต่างประเทศร่วมมือเราจะให้พิเศษสำหรับปริมาณคงที่


รุ่นปากกาตัวเลือก Talking
นอกจากนี้เรายังยินดีต้อนรับอย่างอบอุ่นปรับแต่ง --- สนับสนุนการออกแบบปากกาพัฒนาแม่พิมพ์และการออกแบบบอร์ด PCB และการพัฒนา


ป้ายกำกับยอดนิยม: เด็กภาษาอังกฤษเสียงหนังสือพูดปากกาสเปน, ผู้ผลิต, ผู้จำหน่าย, โรงงาน, ขายส่ง, กำหนดเอง





