XZY TP1 English BookChildren Languages Christmas Toys Any Book Reader Pen
สมุดปากกาพูดได้สำหรับเด็กที่เรียนรู้ภาษาอังกฤษจีนอาหรับฝรั่งเศสสเปนและเกาหลีพร้อมกัน สามารถเพิ่มภาษาใดก็ได้ลงในปากกา
เด็กพูดปากกากับหนังสือ:
ปากกาพูดได้ 3 เล่ม +:&และเครื่องมืออันทรงพลังสำหรับการศึกษาภาษาอังกฤษก่อนวัยเรียน (เด็กอายุ 3-8 ปี) ปากกาที่อ่านออกเมื่อสัมผัสกับหนังสือ

1. ช่วยให้เด็กเรียนรู้การออกเสียงที่เหมาะสม
แปล 2.5 ภาษา (อังกฤษ, อาหรับ, จีนกลาง (จีน), เกาหลี&แอมป์ฝรั่งเศส)
3. เกมแบบโต้ตอบหรือทดสอบความสามารถในการเรียนรู้ของเด็ก
4. สวยงาม Melody / MP3 playin (บทกวี ฯลฯ )
| วัสดุ | ABS และพลาสติกที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| แจ็ค | แจ็คหูฟังและแจ็ค USB |
| หน่วยความจำ | 8GB (สามารถขยายได้ถึง 32GB) |
| สี | สีขาว / สีใดก็ได้ |
| ปุ่ม | 4 ปุ่มพร้อมมัลติฟังก์ชั่น |
| หนังสือ | 3 หนังสือเสียง |
| Powersupply | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ |
| แบตเตอรี่ | 350mAh / 3.7V |
| อะแดปเตอร์ชาร์จ | 700mAh / 5V |
| สาย USB | ขาว / ดำ 60 ซม |
| อายุ | 3-8 ปี |





ป้ายกำกับยอดนิยม: xzy tp1 ภาษาอังกฤษ bookchildren ผู้ผลิตผู้จำหน่ายโรงงานขายส่งกำหนดเอง


