ระบบการเรียนรู้ภาษาอังกฤษเชิงโต้ตอบพร้อมปากกาพูดได้และหนังสือ
ด้วยการรวมหนังสือเชิงโต้ตอบเข้ากับเทคโนโลยีที่ใช้เสียง- เด็กๆ สามารถฟัง อ่าน และพูดได้อย่างเป็นธรรมชาติในขณะที่เรียนรู้หลายภาษา
- รองรับภาษาอังกฤษ จีน อารบิก ฝรั่งเศส สเปน และเกาหลี
- แตะ-เพื่อ-อ่านการเรียนรู้เชิงโต้ตอบ
- ออกแบบมาเพื่อการศึกษาปฐมวัยและการพัฒนาภาษา
- ปรับแต่งได้สำหรับตลาดการศึกษาทั่วโลก
พารามิเตอร์ของ Magic Talking Pen Book สำหรับเด็ก (สำหรับการอ้างอิง)
| วัสดุ | ABS และพลาสติกที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม- |
| แจ็ค | แจ็คหูฟังและแจ็ค USB |
| หน่วยความจำ | 8GB (ขยายได้ถึง 32GB) |
| สี | สีขาว / สีใดก็ได้ |
| ปุ่ม | 4 ปุ่มพร้อมฟังก์ชันหลากหลาย- |
| หนังสือ | หนังสือเสียง 3 เล่ม |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ |
| แบตเตอรี่ | 350mAh/3.7V |
| อะแดปเตอร์ชาร์จ | 700mAh/5V |
| สายยูเอสบี | ขาว/ดำ 60ซม |
| อายุ | อายุ 3-8 ปี |

| ประหยัดพลังงาน | Talking Pen สามารถปิดเครื่องได้โดยอัตโนมัติ เมื่อไม่ได้ใช้งานเป็นเวลา 5 นาที |
| แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ | ด้วยแบตเตอรี่ลิเธียมในตัว- สามารถใช้งานได้4-6ชม ภายใต้การเล่น MP3 ด้วยระดับเสียงสูงสุด |
| สะดวก | เมื่อดาวน์โหลดเนื้อหาเสียงแล้ว ปากกาพูดคุยสามารถใช้งานได้ทุกที่ทุกเวลา |
| การประยุกต์ใช้อย่างกว้างขวาง | วิธีใหม่สำหรับเด็กในการเรียนรู้ -ปากกาพูดได้ให้การฟัง การอ่าน การทำซ้ำ การแก้ไขการออกเสียง การบันทึก และการแปลจากคำผ่านย่อหน้าอย่างเป็นระบบ |


ทำไมระบบปากกาพูดได้จึงแตกต่าง?
แตกต่างจากเครื่องมือการเรียนรู้แบบดั้งเดิม ระบบนี้:
- รวมหนังสือ + เสียง + การโต้ตอบ
- ช่วยให้เด็กเรียนรู้การออกเสียงจากเสียงเจ้าของภาษา
- เสริมสร้างทักษะการฟัง การพูด และการอ่านไปพร้อมๆ กัน
- สร้างเส้นทางการเรียนรู้ที่มีโครงสร้างแทนเนื้อหาแบบสุ่ม
- อุปกรณ์การเรียนรู้ 6 ภาษา: อังกฤษ สเปน จีน เกาหลี ฝรั่งเศส และอารบิก
ฟังก์ชั่นหลักของปากกาดิจิตอลสำหรับการเรียนรู้ของเด็ก:
- ปากกาพูดได้ช่วยแก้ไขการฟัง การอ่าน การทำซ้ำ และการออกเสียง
- ฟังก์ชั่น MP3: ดาวน์โหลดและฟังเพลงโปรดของคุณ
- รองรับการติดตาม-การอ่าน บันทึก และการแปลจากคำหนึ่งไปยังอีกย่อหน้าอย่างเป็นระบบ
- ประหยัดพลังงาน – Talking Pen สามารถปิดเครื่องโดยอัตโนมัติหลังจากไม่มีการใช้งานเป็นเวลา 5 นาที
- เมื่อดาวน์โหลดเนื้อหาเสียงแล้ว Talking Pen จะสามารถใช้งานได้ทุกที่ทุกเวลา
- มีหนังสือที่เปิดใช้งานเสียง-หลายเล่ม ซึ่งช่วยให้สามารถจัดเก็บทรัพยากรของหนังสือจำนวนมากไว้ในปากกาด้ามเดียว
- วิธีใหม่ในการเรียนรู้ - รองรับหนังสือนิทาน บทกวี คำคล้องจอง ฯลฯ
- เกมในตัว-ช่วยทดสอบและเสริมความรู้ที่เด็กๆ ได้เรียนรู้และจดจำจากบทเรียน ทำให้มีมนุษยธรรม 161 คำ

คุณสมบัติของหนังสือเสียง:
- นักแปลภาษา: หนังสือหนึ่งชุดประกอบด้วยหนังสือ 3 เล่มที่มี 5 ภาษา: ภาษาอังกฤษเป็นลายลักษณ์อักษรและการแปล 4 ภาษาเป็นภาษาฝรั่งเศส จีน อาหรับ และเกาหลี
- ปากกาเรียนภาษาอังกฤษสำหรับเด็ก: ตัวอักษร + ตัวเลข + หนังสือสนทนา + เกม + เพลงกล่อมเด็กภาษาอังกฤษ + เพลงภาษาอังกฤษทำนอง......
- รวมถึงคำสำคัญ การทบทวนรูปแบบประโยค และเสริมสร้างความจำ
- บทสนทนาในหนังสือมีความใกล้เคียงกับชีวิตประจำวัน
- เพลงกล่อมเด็ก เพลง และเกมจะทำให้เด็กเรียนรู้ได้ง่ายระหว่างความบันเทิง

การประยุกต์ใช้ของปากกาพูดได้

การบรรจุและการจัดส่ง
ปากกาพูดได้สำหรับเด็กครบชุดประกอบด้วยปากกาอ่านหนังสือ 1 เล่ม หนังสือ 3 เล่ม เครื่องชาร์จ 1 อัน สาย USB 1 เส้น ฐาน 1 อัน คู่มือ 1 อัน และกล่องปกละเอียดอ่อน


OEM และ ODM สำหรับโซลูชันปากกาอ่านหนังสือที่แตกต่างกัน:
- เลือกแบตเตอรี่แห้ง AAA หรือแบตเตอรี่ Li- แบบชาร์จไฟได้
- ฟังก์ชั่นสัมผัสและอ่าน
- มีฟังก์ชั่น MP3 สามารถเลือกรุ่นได้
- สามารถเลือกบันทึกและแปล ทำซ้ำ ดาวน์โหลด และอัพโหลดได้
- อุปกรณ์เสริม (เครื่องชาร์จ, สาย USB, หูฟัง, บรรจุภัณฑ์) ปรับแต่งเอง
- โลโก้/แบรนด์ที่กำหนดเอง


เราทำให้หนังสือพูดคุย
สามารถเลือกรุ่นปากกาที่แตกต่างกันและหนังสือได้หลายร้อยเล่ม หนังสือของคุณเองสามารถตั้งโปรแกรมให้ทำงานกับปากกาพูดได้ สามารถตั้งโปรแกรมภาษาใดก็ได้

เหตุใดจึงเลือก Xuezhiyou เป็นผู้ผลิตปากกาพูดของคุณ
- ปรับแต่งผู้ผลิตปากกาพูดคุยด้วย 15 ปี;
- โรงงานที่ได้รับใบรับรอง ISO 9001;
- การสนับสนุนเทคโนโลยีด้วยประสบการณ์อันยาวนาน แผนก R&D
- กระบวนการควบคุมคุณภาพผลิตภัณฑ์อย่างเข้มงวด
- ทีมงานขายมืออาชีพและบริการหลังการขาย-


Magic Talking Pen --- เราทำให้หนังสือของคุณพูดคุยได้
ขายส่ง โซลูชัน การปรับแต่ง OEM/ODM
ธุรกิจของคุณปลอดภัยและรับประกันเมื่ออยู่กับเรา




คำถามที่พบบ่อย
ป้ายกำกับยอดนิยม: ปากกาพูดภาษาอังกฤษและมายากลสำหรับเด็ก Studentbooks ผู้ผลิตผู้จำหน่ายโรงงานขายส่งกำหนดเอง







